da CE Takaddun shaida Ophthalmic head positioner ORP-OH-01 masana'antun da masu kaya |BDAC
bannr

Matsayin shugaban ido ORP-OH-01

1. Don daidaita kan mara lafiya.Aiwatar da ilimin ophthalmology, ENT da tiyatar filastik a matsayi na baya
2. Don karewa da tallafawa kan majiyyaci a cikin tiyatar ido, baka, fuska da ENT
3. Kiyaye jin daɗin haƙuri a ƙarƙashin maganin sa barci.
4. Tsayawa tasa yana rage motsi a cikin kwanciyar hankali


Cikakken Bayani

Bayani

Sauran

Matsayin kai na ido
Samfura: ORP-OH-01

Aiki
1. Don daidaita kan mara lafiya.Aiwatar da ilimin ophthalmology, ENT da tiyatar filastik a matsayi na baya
2. Don karewa da tallafawa kan majiyyaci a cikin tiyatar ido, baka, fuska da ENT
3. Kiyaye jin daɗin haƙuri a ƙarƙashin maganin sa barci.
4. Tsayawa tasa yana rage motsi a cikin kwanciyar hankali

Girma
28.5 x 25 x 6.5 cm

Nauyi
2.7kg

Ophthalmic head positioner ORP (1) Ophthalmic head positioner ORP (2) Ophthalmic head positioner ORP (3) Ophthalmic head positioner ORP (4)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Siffofin samfur
    Sunan samfur: Matsayi
    Material: PU Gel
    Ma'anar: Na'urar kiwon lafiya ce da ake amfani da ita a cikin dakin aiki don kare majiyyaci daga ciwon matsi yayin tiyata.
    Model: Ana amfani da masu matsayi daban-daban don matsayi daban-daban na tiyata
    Launi: Yellow, blue, kore.Sauran launuka da girma dabam za a iya musamman
    Halayen samfurin: Gel wani nau'i ne na kayan aiki mai mahimmanci, tare da laushi mai kyau, goyon baya, shayarwa da juriya na matsawa, dacewa mai kyau tare da kyallen jikin mutum, watsa X-ray, rufi, mara amfani, mai sauƙi don tsaftacewa, dace da lalata, da baya goyon bayan ci gaban kwayan cuta.
    Aiki: Guji gyambon matsi wanda tsawon lokacin aiki ya haifar

    Halayen samfur
    1. Rubutun ba shi da aiki, mai sauƙin tsaftacewa da lalata.Ba ya goyan bayan ci gaban kwayan cuta kuma yana da kyakkyawan juriya na zafin jiki.Juriya zazzabi jeri daga -10 ℃ zuwa +50 ℃
    2. Yana ba marasa lafiya da kyau, dadi da kwanciyar hankali matsayi na jiki.Yana haɓaka bayyanar filin tiyata, rage lokacin aiki, ƙara yawan tarwatsawar matsa lamba, da rage faruwar ƙumburi na matsa lamba da lalacewar jijiya.

    Tsanaki
    1. Kada a wanke samfurin.Idan saman yayi datti, goge saman da tawul mai jika.Hakanan za'a iya tsaftace shi tare da tsaftataccen ruwa mai tsafta don ingantaccen sakamako.
    2. Bayan amfani da samfurin, da fatan za a tsaftace saman masu matsayi a kan lokaci don cire datti, gumi, fitsari, da dai sauransu. Ana iya adana masana'anta a wuri mai bushe bayan bushewa a wuri mai sanyi.Bayan ajiya, kar a sanya abubuwa masu nauyi a saman samfurin.

    Matsakaicin kai na ido ya dace da tiyatar ido.

    tiyatar ido
    Ophthalmology reshe ne na likitanci wanda ke hulɗar da jikin mutum, ilimin halittar jiki da cututtukan ido da tsarin gani.Tiyatar ido aikin tiyata ne da ake yi a ido ko wani bangare na ido.Ana yin aikin tiyata a ido akai-akai don gyara lahani na ido, cire cataracts ko ciwon daji, ko gyara tsokoki na ido.Babban maƙasudin aikin tiyata na ido shine dawo da ko inganta hangen nesa.

    Likitan fiɗa, ma'aikatan jinya na ɗakin tiyata, da kuma likitan anesthesiologist suna nan don aikin tiyatar ido.Don tiyatar ido da yawa, maganin sa barcin gida ne kawai ake amfani da shi, kuma majiyyaci yana farke amma yana cikin annashuwa.Ana goge yankin ido na majiyyaci kafin a yi masa tiyata, kuma ana sanya ɗigogi mara kyau a kan kafadu da kai.Ana kula da bugun zuciya da hawan jini a duk lokacin aikin.Ana buƙatar majiyyaci ya kwanta har yanzu kuma don wasu tiyata, musamman tiyata, an umarce shi ko ita ya mai da hankali kan hasken na'urar ganimar aiki.Ana sanya wani zance a cikin ido don riƙe shi a buɗe duk lokacin tiyata.
    Kayan aikin tiyata na ido na yau da kullun sun haɗa da fatar fata, ruwan wukake, ƙarfi, speculums, da almakashi.Yawancin tiyatar ido a yanzu suna amfani da lasers, wanda ke rage lokacin aiki da lokacin dawowa.
    Tiyatoci masu buƙatar ɗinki na iya ɗaukar tsawon sa'o'i biyu zuwa uku.Wadannan rikitattun tiyata a wasu lokuta suna buƙatar gwanin ƙwararrun ƙwararrun ƙwanƙwasa ko jijiyoyi, kuma suna buƙatar sanya majiyyaci a ƙarƙashin maganin sa barci.

    Refractive surgeries
    Tawayoyin da ke jujjuyawa suna amfani da laser excimer don sake fasalin cornea.Likitan fiɗa ya ƙirƙiri ɓangarorin nama a cikin cornea tare da kayan aiki da ake kira microkeratome, yana kawar da cornea na kusan daƙiƙa 30, sannan ya maye gurbin faifan.Laser yana ba da damar wannan tiyata don ɗaukar mintuna kaɗan kawai, ba tare da yin amfani da dinki ba.

    Trabeculectomy
    Tiyatar trabeculectomy tana amfani da Laser don buɗe magudanar ruwa ko yin buɗewa a cikin iris don ƙara fitar da jin daɗin ruwa.Manufar ita ce rage matsa lamba na intraocular a cikin maganin glaucoma.

    Laser photocoagulation
    Ana amfani da photocoagulation na Laser don magance wasu nau'o'in jika na macular degeneration masu alaka da shekaru.Hanyar yana dakatar da zubar da jini mara kyau ta hanyar kona su don rage ci gaban cutar.